  1. Camera IP Dome 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
  2. Chọn hình thức:
  3. Còn hàng
  4. Mã SP: DH-IPC-HDBW1120EP-W
  5. Bảo hành:6 - 24 tháng theo tiêu chuẩn hãng sản xuất
  6. Liên hệ
  7. Giá sản phẩm có thể thay đổi, để biết chi tiết xin vui lòng liên hệ
    Hotline: 0961655572
    1. 318
Mô tả
Camera IP Dome 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
Bán CAMERA IP DOME 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W giá rẻ
Những tính năng nổi bật của sản phẩm Camera IP Dome 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
Phân phối CAMERA IP DOME 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
Tích hợp Wi-Fi (IEEE802.11b/g/n), khoảng cách wi-fi 50m giúp Camera IP Dome 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W có giá thành thấp nhất; phạm vi tín hiệu tốt và không dễ bị cản trở có thể giảm từ các thiết bị điện thoại không dây (kéo dài), lò vi sóng hoặc các thiết bị khác sử dụng dải tần 2.4 GHz
Đại lý phân phối CAMERA IP DOME 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
Địa chỉ bán CAMERA IP DOME 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W giá rẻ
Thông số kỹ thuật sản phẩm Camera IP Dome 1.3MP DAHUA DH-IPC-HDBW1120EP-W
Cảm biến hình ảnh: 1/3 inch CMOS.
Độ phân giải: 1.3 Megapixel.
– Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.1 Lux/ F2.0 (Color), 0 Lux/ F2.0 (IR on).
-Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh
– Ống kính cố định 3.6mm.
-Tích hợp Wi-Fi không dây: IEEE802.11b/g/n, khoảng cách Wi-fi 50 mét.
– Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD lên đến 128GB.
– Chuẩn tương thích: ONVIF, CGI.
-Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP66- Nguồn điện cung cấp: 12VDC.
– Công suất tiêu thụ: < 4.6W (IR on). - Chất liệu vỏ kim loại. - Nhiệt độ hoạt động từ: -30°C~+60°C. - Kích thước: 70 x 165mm. - Trọng lượng: 0.39kg.