  1. Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
  2. Chọn hình thức:
  3. Còn hàng
  4. Mã SP: DS-2CE12DFT-F
  5. Bảo hành:6 - 24 tháng theo tiêu chuẩn hãng sản xuất
  6. Liên hệ
  7. Giá sản phẩm có thể thay đổi, để biết chi tiết xin vui lòng liên hệ
    Hotline: 0961655572
    1. 210
Mô tả
Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
Những tính năng nổi bật của sản phẩm Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
Lắp đặt, sửa chữa Camera HikVision DS-2CE12DFT-F uy tín nhất Hà Nội
Camera hikvision DS-2CE12DFT-F sử dụng ống kính cố định 3.6mm cho góc quan sát ổn định, độ phân giải hình ảnh 2Mp đem đến hình ảnh có chất lượng Full HD độ nét cao. Chuẩn bảo vệ ngoài trời IP67 đảm bảo cho camera hoạt động được ở những môi trường khắc nghiệt, kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
Bán Camera HikVision DS-2CE12DFT-F giá rẻ, chính hãng
Thông số kỹ thuật sản phẩm Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
– Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
Độ phân giải: 2 Megapixel (1920 x 1080).
Cảm biến hình ảnh: CMOS.
– Độ nhạy sáng: Color: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
Ống kính: 3.6 mm (tùy chọn 6 mm).
– Hỗ trợ đèn ánh sáng trắng kiểu mới với tầm quan sát lên đến 40 mét.
– Chức năng chống nhiễu 3D DNR.
– Chức năng chống ngược sáng thực True WDR.
– Hỗ trợ tính năng OSD Menu (Up the Coax).
– Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
Nguồn điện: 12 VDC.
Chất liệu: Vỏ kim loại.
Kích thước: 223.1 x 77.1 x 82.6 mm.