  1. Camera HILOOK 2.0Mp THC-T120-PC
  2. Chọn hình thức:
  3. Còn hàng
  4. Mã SP: THC-T120-PC
  5. Bảo hành:6 - 24 tháng theo tiêu chuẩn hãng sản xuất
  6. Liên hệ
  7. Giá sản phẩm có thể thay đổi, để biết chi tiết xin vui lòng liên hệ
    Hotline: 0961655572
    1. 238
Mô tả
Camera HILOOK 2.0Mp THC-T120-PC
Bán CAMERA HILOOK 2.0MP THC-T120-PC giá rẻ
Những tính năng nổi bật của sản phẩm Camera HILOOK 2.0Mp THC-T120-PC
Phân phối CAMERA HILOOK 2.0MP THC-T120-PC
Đại lý phân phối CAMERA HILOOK 2.0MP THC-T120-PC
Địa chỉ bán CAMERA HILOOK 2.0MP THC-T120-PC giá rẻ
Thông số kỹ thuật sản phẩm Camera HILOOK 2.0Mp THC-T120-PC
Camera bán cầu TVI độ phân giải 2MP- Cảm biến CMOS 2MP- Camera EXIR – Hồng ngoại 20m- Cắt lọc HN ICR, 0.02 Lux/F1.2, 12 VDC- HN thông minh- Giảm nhiễu số DNR- Menu OSD
– Ống kính 3.6mm ( đặt hàng 2.8mm, 6mm)